Wayar Tagulla Mai Lanƙwasa ta USTC/UDTC155/180 Wayar Musamman 0.04mmx1500 Wayar Tagulla Mai Lanƙwasa Wayar Siliki
| takardar bayani na naylon6 | |||||
| Samfuri | Lambar Rukuni A'a | Ƙarfin tauri (CN/dtex) | Darajar CV | Ƙarfin Gyara | Darajar CV |
| 93dtex/48f | 8501 | 4.31 | 3.84 | 66.6 | 3.12 |
| 8502L | 4.27 | 3.87 | 67.5 | 3.53 | |
Bayani dalla-dalla:
Kayan aiki: Tagulla
Diamita na waya ɗaya: 0.03mm-0.5mm
Kayan siliki: Polyerster/nailan/siliki na halitta
Muna tallafawa ƙaramin tsari, MOQ shine 20kg.
| Abu | Daidaitacce | Samfuri na 1 | Samfuri na 2 |
| diamita na jagorar waya ɗaya (mm) | 0.04±0.002 | 0.038 | 0.04 |
| Diamita na waje na waya ɗaya (mm) | 0.043-0.056 | 0.047 | 0.049 |
| Matsakaicin girman gabaɗaya (mm) | 2.70 | 2.23 | 2.39 |
| Farashi (mm) | 32±3 | √ | √ |
| Matsakaicin juriya((Ω/m a20℃) | 0.01045 | 0.00923 | 0.00920 |
| Ƙaramin ƙarfin lantarki mai lalacewa (V) | 500 | 2600 | 2700 |
| Matsakaicin lahani na ramukan fil/mita 6 | / | / | / |
| Ƙarfin Solderability | 390±5℃, 10s | √ | √ |
| saman | Santsi | √ | √ |
Kamfanin Ruiyuan yana da tarihi na kirkire-kirkire, tare da ci gaba a cikin wayar da aka yi da enamel, kamfaninmu ya bunƙasa ta hanyar jajircewa mai ƙarfi ga aminci, hidima da amsawa ga abokan cinikinmu. A matsayinmu na babban mai samar da wayar tagulla ta enamel, mun sami suna don samar da ƙwarewar abokin ciniki mafi kyau da inganci da haɗin gwiwa na ajin farko. Muna fatan ci gaba da bunƙasa bisa ga inganci, kirkire-kirkire da sabis. Muna fafatawa da shahararrun samfuran waya masu enamel a duniya don samarwa, fasaha, da kayan aiki. Mun zarce su ta fuskar "sabis, amsawa cikin sauri".
Ruiyuan tana jan hankalin ƙwararrun masu fasaha da gudanarwa, kuma waɗanda suka kafa mu sun gina ƙungiya mafi kyau a masana'antar tare da hangen nesa na dogon lokaci. Muna girmama ƙimar kowane ma'aikaci kuma muna ba su dandamali don sanya Ruiyuan wuri mai kyau don haɓaka aiki.
Samar da wutar lantarki ta tashar tushe ta 5G

Tashoshin Cajin EV

Motar Masana'antu

Jiragen ƙasa na Maglev

Lantarki na Likita

Injin turbin iska

An kafa Ruiyuan a shekarar 2002, kuma ta shafe shekaru 20 tana kera wayar jan ƙarfe mai enamel. Muna haɗa mafi kyawun dabarun kera da kayan enamel don ƙirƙirar waya mai inganci, mafi kyau a cikin aji. Wayar jan ƙarfe mai enamel tana cikin zuciyar fasahar da muke amfani da ita kowace rana - kayan aiki, janareto, na'urori masu canza wutar lantarki, turbines, coils da sauransu. A zamanin yau, Ruiyuan tana da sahun gaba na duniya don tallafawa abokan hulɗarmu a kasuwa.
Ƙungiyarmu
Ruiyuan tana jan hankalin ƙwararrun masu fasaha da gudanarwa, kuma waɗanda suka kafa mu sun gina ƙungiya mafi kyau a masana'antar tare da hangen nesa na dogon lokaci. Muna girmama ƙimar kowane ma'aikaci kuma muna ba su dandamali don sanya Ruiyuan wuri mai kyau don haɓaka aiki.















