Wayar litz mai tef
-
Rufin PET 0.2mmx80 Mylar Litz Waya Don Transfoma
Diamita na waya ɗaya: 0.2mm
Adadin zare:80
Matsayin zafi: aji 155
Matsakaicin girman gaba ɗaya: 2.84mm
-
Wayar Polyimide/PI mai tef 2USTC-F 0.12mmx530 Don Transfoma
Diamita na waya ɗaya: 0.12mm
Mai Gudanarwa: Wayar jan ƙarfe mai enamel
Adadin zare:530
Matsayin zafi: aji 155
Matsakaicin OD:4.07MM
Ƙarfin wutar lantarki mafi ƙaranci: 6000v
-
Waya mai siffar 8.8mmx5.5mm mai siffar 0.1mm*3175 Strands PI mai siffar PI don na'urar canza wutar lantarki
Diamita na waya ɗaya: 0.1mm
Mai Gudanarwa: Wayar jan ƙarfe mai enamel
Adadin zare: 31750
Matsayin zafi: aji 155
Kayan murfin waje: fim ɗin polyesterimide
Faɗi: 8.7mm
Kauri:5.5mm
Ƙarfin wutar lantarki mafi ƙaranci: 3500V
MOQ:20kg
-
Wayar Litz mai faɗi 2UEW-F-PI mai tef 0.1mmx 3800 Strands Profiled Litz Wire 9.9mmx6.0 Girman Gabaɗaya
Diamita na waya ɗaya: 0.1mm
Mai Gudanarwa: Wayar jan ƙarfe mai enamel
Adadin zare:3800
Matsayin zafi: aji 155
Kayan murfin waje: fim ɗin polyesterimide
Faɗi: 9.9mm
Kauri:6.0mm
Ƙarfin wutar lantarki mafi ƙaranci: 3500V
MOQ:20kg
-
Wayar Polyesterimide mai tef 0.4mmx120 ta Copper Litz Waya Don Transformer
An yi wannan wayar litz mai kaset da zare 120 na wayoyi masu tagulla masu girman 0.4mm. An naɗe wayar litz a cikin fim ɗin polyesterimide mai inganci, wanda ba wai kawai yana ƙara wa wayar ƙarfi ba, har ma yana inganta juriyar ƙarfinta sosai. Tare da ƙarfin da ya dace don jure wa ƙarfin lantarki da ya wuce 6000V, an ƙera wannan wayar litz don magance yanayi da aikace-aikace masu wahala cikin sauƙi.
-
Wayar Litz mai tef 0.06mmx385 Class 180 PI Wayar Litz mai tef 0.06mmx385
Wannan waya ce mai kauri da aka yi da tef, an yi ta ne da zare 385 na wayar jan ƙarfe mai girman 0.06mm wacce aka makale kuma aka rufe ta da fim ɗin PI.
An san wayar Litz da iyawarta na rage tasirin fata da asarar tasirin kusanci, wanda hakan ya sa ta dace da amfani da ita akai-akai. Wayar Litz ɗinmu mai Taped Litz ta ci gaba da tafiya kuma tana da ƙirar da aka naɗe ta da tef wanda ke inganta juriyar matsin lamba sosai. An ƙididdige ta da sama da volts 6000, layin ya cika ƙa'idodin tsauraran buƙatun tsarin lantarki na zamani, yana tabbatar da cewa suna aiki a ƙarƙashin yanayi mai tsauri ba tare da yin illa ga aminci ko inganci ba.
-
Wayar Taped Litz 2UEW-F 0.05mmx600 PTFE Rufewa Wayar Tagulla Mai Mannewa
Wannan waya ce ta Litz da aka yi da tef, wadda ta ƙunshi zare 600 na waya mai enamel da aka haɗa tare da diamita na waya ɗaya kawai na 0.05 mm.
-
Wayar 2UEW-F-PI 0.05mm x 75 Wayar Litz Mai Taped Mai Rufe Tagulla
Wannan wayar litz mai kaset tana da diamita ɗaya na waya mai girman 0.05 mm kuma an murɗe ta da kyau daga zare 75 don tabbatar da ingantaccen watsawa da sassauci. An lulluɓe ta a cikin fim ɗin polyesterimide, samfurin yana ba da juriya ga ƙarfin lantarki mara misaltuwa da keɓewa ta lantarki, wanda hakan ya sa ta zama kyakkyawan zaɓi ga aikace-aikacen masana'antu iri-iri.
-
Wayar FTIW-F 0.3mm*7 Teflon Waya Mai Insulated Sau Uku PTFE Copper Litz Waya
An yi wannan wayar ne da zare 7 na wayoyi guda ɗaya masu girman 0.3mm waɗanda aka murɗe su tare aka rufe su da Teflon.
Wayar Teflon Mai Rufe Sau Uku (FTIW) waya ce mai inganci wadda aka ƙera don biyan buƙatun masana'antu daban-daban. An gina wayar da yadudduka uku na rufi, tare da mafi girman Layer ɗin waje da aka yi da polytetrafluoroethylene (PTFE), wani sinadari mai rufewa wanda aka san shi da kyawawan halaye. Haɗin rufin sau uku da kayan PTFE ya sa wayar FTIW ta dace da aikace-aikace waɗanda ke buƙatar ingantaccen aikin lantarki, aminci da dorewa.
-
Mai Yawan Mita 0.4mm*120 Mai Taped Litz Waya Mai Taped Copper Conductor Don Transformer
A fannin kera da ƙira, sauƙin amfani da wayar litz mai kauri yana ba da damar keɓancewa ga takamaiman buƙatu, yana tabbatar da cewa ta cika buƙatun aikace-aikace daban-daban. Ikonsa na sarrafa siginar ƙarfi da mita mai yawa, tare da kyawawan halayen rufinsa, yana sa wayar Litz da aka naɗe ta zama mafi dacewa ga masana'antu inda inganci da aminci suke da mahimmanci.
-
Wayar Tagulla Mai Sauri Mai Sauri 2UEW-F-2PI 44AWG/0.05 Wayar Tagulla Mai Sauri Mai Sauri 225
An yi tefwaya ta litz yana da kyakkyawan aiki da kuma aikace-aikace iri-iri.Wannan wayar tana amfani da wayar jan ƙarfe mai laushi mai santsi mai diamita ɗaya na waya 0.05mm, kuma tana da adadin zare 225..
Ba kamar sauran wayoyi masu rufe fim ba, wayoyi na litz an rufe su da yadudduka biyu na fim ɗin polyester imide a waje. Wannan ƙirar tana taimakawa wajen inganta juriyar matsin lamba.
-
Wayar Litz Mai Taped Na Musamman 120/0.4mm Polyesterimide Mai Yawan Mita Mai Yawa Wayar Copper
Thwaya ceal'ada cean yi.Wayar guda ɗaya tana da girman polyurethane mai laushi 0.4mm wanda za a iya soldering da shi a cikin enameljan ƙarfeWaya, jimilla zare 120. Fim ɗin polyesterimide na waje (fim ɗin PI) yana ba da kariya mai ƙarfi da aminci ga rufin.