Barka da zuwa ga abokai waɗanda suka zo kan doguwar tafiya

Kwanan nan, wata tawaga karkashin jagorancin wakilin KDMTAL, wani sanannen kamfanin kayan lantarki na Koriya ta Kudu, ta ziyarci kamfaninmu don duba su. Bangarorin biyu sun yi musayar ra'ayi mai zurfi kan hadin gwiwar shigo da kaya da fitar da kayayyaki na waya masu rufi da azurfa. Manufar wannan taron ita ce zurfafa dangantakar hadin gwiwa, fadada kasuwar duniya, da kuma shimfida harsashin musayar kasuwanci na dogon lokaci da kwanciyar hankali a nan gaba.

Mista Yuan, Babban Manajan Kamfanin, da ƙungiyar 'yan kasuwa ta ƙasashen waje sun yi maraba da ziyarar abokan cinikin Koriya ta Kudu, kuma sun raka su zuwa wurin taron samar da kayayyaki, cibiyar bincike da haɓaka inganci, da kuma dakin gwaje-gwajen duba inganci. Abokan cinikin sun yaba da kayan aikin samar da kayayyaki na kamfaninmu, tsarin kula da inganci mai tsauri, da kuma tsarin samar da wayoyi masu launin azurfa. A matsayin muhimmin abu a fannin kayan lantarki, marufi na semiconductor, da sauransu, wutar lantarki, juriya ga iskar shaka, da kuma aikin soldering na wayoyi masu launin azurfa sun sami kulawa sosai daga abokan ciniki. A lokacin aikin sadarwa, ƙungiyar fasaha ta kamfaninmu ta gabatar da cikakken fa'idodin kayayyakin, gami da daidaiton layin azurfa mai tsarki, halayen juriya ga zafi, da kuma damar samarwa na musamman, wanda ya ƙara ƙarfafa kwarin gwiwar abokan ciniki wajen haɗin gwiwa.

A zaman taron, bangarorin biyu sun yi cikakken tattaunawa kan ka'idojin ƙayyadadden tsari, buƙatun oda, zagayowar isarwa, da kuma sharuɗɗan farashi na wayoyi masu rufi da azurfa. Abokan cinikin Koriya ta Kudu sun gabatar da takamaiman buƙatun kasuwar gida, gami da takardar shaidar kariyar muhalli ta RoHS, buƙatun marufi na musamman, da mafita na dabaru. Ƙungiyar cinikin ƙasashen waje ta kamfaninmu ta mayar da martani ɗaya bayan ɗaya kuma ta samar da hanyoyin ciniki masu sassauƙa (kamar FOB, CIF, da sauransu) da tsare-tsaren sabis na musamman. Bugu da ƙari, ɓangarorin biyu sun kuma bincika yiwuwar haɗin gwiwa na fasaha a cikin bincike da haɓaka samfuran waya masu rufi da azurfa a nan gaba, wanda hakan ya buɗe wani fa'ida don ƙarin haɗin gwiwa mai zurfi.

Wannan taron ba wai kawai ya ƙarfafa amincewar juna ba, har ma ya ɗauki muhimmin mataki wajen ci gaba da binciko kasuwannin Koriya ta Kudu da na ƙasashen duniya. Abokan cinikin sun bayyana fatansu na tallata rukunin farko na odar gwaji da wuri-wuri da kuma kafa dangantaka mai dorewa da wadata. Kamfaninmu ya kuma bayyana cewa zai yi duk mai yiwuwa don tabbatar da ingancin samfura da lokacin isarwa da kuma biyan buƙatun abokan ciniki tare da ayyuka masu inganci.

Dangane da ci gaban masana'antar lantarki ta duniya cikin sauri, wannan haɗin gwiwa zai taimaka wa kayayyakin waya masu lulluɓe da azurfa na Tianjin Ruiyuan su ƙara haɓaka gasa a duniya. A nan gaba, Tianjin Ruiyuan Electrical Engineering Materials Co., Ltd. za ta ci gaba da samun ci gaba ta hanyar sabbin fasahohi, zurfafa haɗin gwiwa da abokan ciniki na ƙasashen waje, da kuma cimma nasarar juna da kuma samun sakamako mai kyau!


Lokacin Saƙo: Afrilu-14-2025