Rufin TPU a cikin Wayar LItz

Wayar Litz tana ɗaya daga cikin manyan samfuranmu na tsawon shekaru, haɗin zaren da aka keɓance mai inganci, ƙarancin adadi mai yawa yana sa samfurin ya shahara sosai a Turai da Arewacin Amurka.
Duk da haka, tare da ci gaban sabbin masana'antu, wayar litz ta gargajiya ta kasa biyan buƙatun masana'antu masu tasowa kamar sabbin motocin makamashi.
A halin yanzu, hankalin kare muhalli yana ƙaruwa, za a haramta sinadarin fluoride gaba ɗaya a shekara mai zuwa a Turai, Teflon wanda aka yi masa kallon abu na duniya zai bar matakin tarihi nan ba da jimawa ba. Duk da haka, sabbin kayayyaki masu kyau ga muhalli waɗanda ke da irin wannan aiki suna cikin gaggawa.
Kwanan nan, ga wani aiki na musamman daga Turai
Rufin da ke jure wa UV, ozone, mai, acid, tushe da kuma hana ruwa shiga kamar yadda zai yiwu
- Matsi mai ƙarfi daga ginshiƙin ruwa mai sanda 10-50 (watakila kuma ruwa mai ƙarfi a tsayin daka akan abin da ke kumburi)
- Juriya ga yanayin zafi daga 0 zuwa 100 digiri Celsius
Dole ne rufin ya dace da juna don haɗakar polyurethane
Mun yi sha'awar aikin sosai domin wannan shine karo na farko da muka san irin wannan buƙatar, sashen fasaha namu ya yi nazari kan buƙatar abokin ciniki a hankali kuma ya tabbatar da cewa babu wani kayan da ke cikin shagon da ya dace, sannan sashen sayayya ya fara neman kayan da suka dace daga masu samar da kayayyaki, kuma da sa'a aka sami TPU.

Polyurethane mai amfani da thermoplastic (TPU) wani elastomer ne mai narkewa wanda za a iya sarrafa shi da thermoplastic, mai ƙarfi da sassauci. Yana ba da haɗin halayen jiki da sinadarai da yawa don aikace-aikace masu wahala.
TPU tana da halaye tsakanin halayen roba da roba. Godiya ga yanayin thermoplastic ɗinta, tana da fa'idodi da yawa fiye da sauran elastomers waɗanda ba za su iya daidaitawa ba, kamar:
kyakkyawan ƙarfin tensile,
dogon lokaci a lokacin hutu, da kuma
iya ɗaukar kaya mai kyau

Kuma domin tallafawa abokan ciniki su kammala samfurin su, an yi wayar da ƙarancin MOQ 200m, abokin ciniki ya gamsu da ita sosai. Haka kuma mun yi farin cikin taimaka wa abokin cinikinmu.

Tsarin Abokan Ciniki shine al'adarmu wacce ke cikin DNA ɗinmu, koyaushe za mu tallafa wa abokan cinikinmu da ƙwarewarmu.
Barka da zuwa tuntube mu a kowane lokaci.


Lokacin Saƙo: Mayu-27-2024