TPEE shine amsar maye gurbin PFAS

Hukumar Kula da Sinadarai ta Turai ("ECHA") ta buga cikakken bayani game da haramcin amfani da kusan 10,000 na kowane abu da kuma polyfluoroalkyl ("PFAS"). Ana amfani da PFAS a masana'antu da yawa kuma ana samun su a cikin kayayyaki da yawa na masu amfani. Shawarar takaita amfani da PFAS tana da nufin takaita kera, sanya kasuwa da amfani da abubuwan da ke cutar da lafiyar ɗan adam da muhalli, da kuma iyakance haɗarin da ke tattare da su.

A cikin masana'antarmu, ana amfani da PFAS azaman rufin waje na wayar LItz, kayan da suka dace sune Polytetrafluoroethylene (PTFE), ethylene-tetrafluoroethylene (ETFE), musamman ETFE abu ne mai kyau don jure wa UV, ozone, mai, acid, tushe da hana ruwa shiga kamar yadda zai yiwu.

Kamar yadda dokar Turai za ta haramta duk PFAS, irin wannan kayan zai zama tarihi nan ba da jimawa ba, duk masu sana'ar masana'antu suna neman ingantattun kayan aiki, abin farin ciki mun fahimci daga mai samar da kayanmu cewa TPEE shine wanda ya dace.
TPEE Thermoplastic Polyester Elastomer, kayan aiki ne mai ƙarfi, mai yawan zafin jiki wanda ke da fasaloli da yawa na robar thermoset da ƙarfin injinan filastik.

Yana da wani nau'in polyester mai toshewa wanda ke ɗauke da wani yanki mai tauri na polyester da kuma wani yanki mai laushi na polyether. Wannan ɓangaren mai tauri yana ba da fasalulluka na sarrafawa kamar filastik yayin da ɓangaren mai laushi ke ba shi sassauci. Yana da fasaloli masu kyau da yawa kuma ana amfani da shi sosai a cikin kayan lantarki, IT, da masana'antar motoci.

Ajin zafi na kayan :-100℃~+180℃, kewayon tauri: 26~75D,

Babban fasalulluka na TPEE sune

Kyakkyawan juriya ga gajiya
Kyakkyawan juriya
Mafi girman juriyar zafi
Mai tauri, mai jure lalacewa
Kyakkyawan ƙarfin tensile
Mai/sinadarai masu jure wa
Babban juriya ga tasiri
Kyakkyawan halayen injiniya

Za mu yi ƙoƙarin gabatar da ƙarin kayan aiki don biyan buƙatunku. Kuma muna maraba da ba da shawarar kayan da suka dace.


Lokacin Saƙo: Afrilu-24-2024