An yi nasarar gudanar da gasar tsere ta Tianjin Marathon ta 2023 cikin nasara

Bayan shekaru 4 na jira, an gudanar da gasar Tianjin Maraton ta 2023 a ranar 15 ga Oktoba tare da mahalarta daga ƙasashe da yankuna 29. Taron ya ƙunshi nisan zango uku: cikakken marathon, rabin marathon, da kuma gudun lafiya (kilomita 5). Taron mai taken "Tianma You and Ni, Jinjin Le Dao". Taron ya jawo hankalin mahalarta 94,755, inda ɗan takara mafi tsufa ya haura shekaru 90 da kuma ƙaramin ɗan tseren lafiya mai shekaru takwas. Jimilla, mutane 23,682 sun yi rijista don cikakken marathon, 44,843 don rabin marathon, da kuma 26,230 don gudun lafiya.

Taron ya kuma ƙunshi ayyuka iri-iri ga mahalarta da masu kallo su ji daɗinsu, ciki har da kiɗa kai tsaye, nunin al'adu da abinci da abubuwan sha iri-iri. Tare da darussa masu ƙalubale amma masu ban sha'awa, tsari na ƙwararru da kuma yanayi mai kyau, Tianjin Marathon ya zama ɗaya daga cikin manyan abubuwan da suka faru na Marathon a China kuma ana ɗaukarsa a matsayin ɗaya daga cikin mafi kyawun Marathon a Asiya saboda waɗannan manyan dalilai.

Tsarin Hanya: Tsarin hanyar Tianjin Marathon yana amfani da yanayin birane cikin hikima, yana haifar da ƙalubale da kuma bai wa mahalarta damar shaida abubuwan da suka faru a birane a lokacin gasar.

Yanayin Birni Mai Arziki: Hanyar tsere ta ƙunshi shahararrun wurare da dama a Tianjin kamar Kogin Haihe, wanda ke ba wa mahalarta damar kallon birnin a lokacin tserensu.

Sabbin dabarun amfani da fasaha: Gasar Marathon ta Tianjin ta kuma gabatar da tsarin gudanar da tarurruka masu wayo, wanda ya haɗa fasahohin zamani kamar 5G da kuma nazarin manyan bayanai, wanda hakan ya sa taron ya zama na fasaha da wayo.

Yanayin gasar ya kasance mai cike da farin ciki: Masu sauraro a wurin taron sun nuna kwarin gwiwa sosai. Sun ba da kwarin gwiwa da ƙarfafa gwiwa ga mahalarta, wanda hakan ya sa dukkan gasar ta zama mai cike da farin ciki da annashuwa.

An haifi Tianjin Ruiyuan a birnin Tianjin, kuma mun shafe shekaru 21 muna aiki a nan, yawancin ma'aikatanmu suna zaune a nan tsawon shekaru da dama, dukkanmu mun yi tafiya a kan titi don taya masu gudu murna. Muna fatan birninmu zai inganta kuma za mu yi maraba da zuwa Tianjin, za mu kai ku ga godiya ga al'adu da salon wannan birni.


Lokacin Saƙo: Oktoba-17-2023