Wayar tagulla mai rufi da aka yi da EIW 180 Polyedster-imide 0.35mm

Takaitaccen Bayani:

UL Certified Product Class Thermal 180C
Nisan Diamita na Mai Gudanarwa: 0.10mm—3.00mm


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin rufin

Sinadarin da ke cikin EIW shine Polyedster-imide, wanda shine haɗin Terephthalate da Esterimide. A yanayin aiki na 180C, EIW na iya kiyaye kwanciyar hankali da kuma kariya daga iska. Irin wannan rufin za a iya haɗa shi da mai riƙewa (mannewa).
1, JIS C 3202
2, IEC 60317-8
3, NEMA MW30-C

Halaye

1. kyakkyawan kadara a cikin girgizar zafi
2. Juriyar radiation
3. Kyakkyawan aiki a cikin juriya ga zafi da lalacewar laushi
4. Kyakkyawan kwanciyar hankali na zafi, juriyar karce, juriyar sanyaya da juriyar narkewar abinci
Ma'aunin da aka yi amfani da shi:
JIS C 3202
IEC 317-8
NEMA MW30-C

Aikace-aikace

Ana iya amfani da wayar jan ƙarfe mai enamel ɗinmu ga na'urori daban-daban kamar injin da ke jure zafi, bawul mai hanyoyi huɗu, coil na induction coil, transformer mai nau'in busasshe, injin injin wanki, injin kwandishan, ballast, da sauransu.
Hanyar gwaji da bayanai don mannewa na wayar tagulla mai enamel ta EIW sune kamar haka:
Ga wayar jan ƙarfe mai enamel mai diamita ƙasa da 1.0mm, ana amfani da gwajin jerk. Ɗauki zare uku na samfura masu tsawon kusan 30cm daga wannan spool ɗin kuma a zana layukan alama tare da nisa na 250mm bi da bi. Ja wayoyi samfurin a gudun fiye da 4m/s har sai sun karye. Duba da gilashin ƙara girma kamar yadda aka ƙayyade a cikin teburin da ke ƙasa don ganin ko akwai wani tsagewa ko fashewar jan ƙarfe da aka fallasa ko asarar mannewa. A cikin 2mm ba za a ƙidaya shi ba.

Idan diamita na na'urar sarrafawa ya fi 1.0mm, ana amfani da hanyar jujjuyawa (Hanyar Exfoliation). A ɗauki samfura sau uku masu tsawon kusan 100cm daga wannan spool. Nisa tsakanin maƙullan biyu na na'urar gwaji shine 500mm. Sannan a juya samfurin a gefe ɗaya a ƙarshensa a gudun 60-100 rpm a minti ɗaya. A lura da idanu tsirara kuma a rubuta adadin juyawa idan an fallasa jan ƙarfe na enamel. Amma, idan samfurin ya karye yayin juyawa, dole ne a ɗauki wani samfurin daga wannan spool don ci gaba da gwajin.

ƙayyadewa

Diamita mara iyaka

Wayar Tagulla Mai Enameled

(gabaɗaya diamita)

Juriya a 20 °C

Aji na 1

Aji na 2

Aji na 3

[mm]

minti

[mm]

matsakaicin

[mm]

minti

[mm]

matsakaicin

[mm]

minti

[mm]

matsakaicin

[mm]

minti

[Ohm/m]

matsakaicin

[Ohm/m]

0.100

0.108

0.117

0.118

0.125

0.126

0.132

2.034

2.333

0.106

0.115

0.123

0.124

0.132

0.133

0.140

1.816

2.069

0.110

0.119

0.128

0.129

0.137

0.138

0.145

1.690

1.917

0.112

0.121

0.130

0.131

0.139

0.140

0.147

1.632

1.848

0.118

0.128

0.136

0.137

0.145

0.146

0.154

1.474

1.660

0.120

0.130

0.138

0.139

0.148

0.149

0.157

1.426

1.604

0.125

0.135

0.144

0.145

0.154

0.155

0.163

1.317

1.475

0.130

0.141

0.150

0.151

0.160

0.161

0.169

1.220

1.361

0.132

0.143

0.152

0.153

0.162

0.163

0.171

1.184

1.319

0.140

0.51

0.160

0.161

0.171

0.172

0.181

1.055

1.170

0.150

0.162

0.171

0.172

0.182

0.183

0.193

0.9219

1.0159

0.160

0.172

0.182

0.183

0.194

0.195

0.205

0.8122

0.8906

 

Diamita mara iyaka

[mm]

Ƙarawa

shiga cikin IEC min

[%]

Wutar Lantarki Mai Rushewa

shiga IEC

Tashin hankali na Naɗewa

matsakaicin

[cN]

Aji na 1

Aji na 2

Aji na 3

0.100

19

500

950

1400

75

0.106

20

1200

2650

3800

83

0.110

20

1300

2700

3900

88

0.112

20

1300

2700

3900

91

0.118

20

1400

2750

4000

99

0.120

20

1500

2800

4100

102

0.125

20

1500

2800

4100

110

0.130

21

1550

2900

4150

118

0.132

2 1

1550

2900

4150

121

0.140

21

1600

3000

4200

133

0.150

22

1650

2100

4300

150

0.160

22

1700

3200

4400

168

Takaddun shaida

ISO 9001
UL
RoHS
RUBUTA SVHC
MSDS

Aikace-aikace

Na'urar Canza Wutar Lantarki

aikace-aikace

Mota

aikace-aikace

Na'urar kunna wuta

aikace-aikace

Sabuwar Motar Makamashi

sabuwar motar makamashi

Lantarki

aikace-aikace

Relay

aikace-aikace

Game da mu

kamfani

Mai da hankali kan Abokin Ciniki, Kirkire-kirkire yana kawo ƙarin Daraja

RUIYUAN kamfani ne mai samar da mafita, wanda ke buƙatar mu zama ƙwararru a fannin wayoyi, kayan rufi da aikace-aikacenku.

Kamfanin Ruiyuan yana da tarihi na kirkire-kirkire, tare da ci gaba a cikin wayar tagulla mai enamel, kamfaninmu ya bunƙasa ta hanyar jajircewa mai ƙarfi ga aminci, hidima da kuma amsawa ga abokan cinikinmu.

Muna fatan ci gaba da bunkasa bisa ga inganci, kirkire-kirkire da kuma hidima.

kamfani
kamfani
kamfani
kamfani

Kwanaki 7-10 Matsakaicin lokacin isarwa.
Kashi 90% na abokan cinikin Turai da Arewacin Amurka. Kamar PTR, ELSIT, STS da sauransu.
Kashi 95% na sake siyan kuɗi
Adadin gamsuwa na kashi 99.3%. Mai samar da kayayyaki na Aji A ya tabbatar da ingancinsa daga abokin ciniki na Jamus.


  • Na baya:
  • Na gaba: