Wayar CTC ta Musamman Mai Ci Gaba da Canzawa Wayar Litz Mai Juyawa Ta Copper
Wannan siffar kuma an san ta da waya mai siffar murabba'i mai siffar Type 8. Ba kamar sauran ba, duk haɗin girma an keɓance su.
Idan aka kwatanta da waya mai siffar Profiled litz da sauran kamfanoni, wayar litz mai siffar transposed ba ta buƙatar wani rufin da ke waje, rufin kanta yana da ɗan ƙarami, saboda fasaharmu da injinmu sun ci gaba, wayar ba za ta wargaje ba. Duk da haka, idan aikace-aikacenku yana buƙatar takarda, Nomex yana samuwa, zaren yadi, tef suma zaɓuɓɓuka ne.
Daga ƙarin bayani, za ku iya ganin cewa rufin bai lalace ba kwata-kwata, wanda hakan ya tabbatar da cewa dabararmu da sana'armu suna da kyau, kuma wayar tana da kyau sosai.
Wannan nau'in waya mai suna litz ya dace da injin mai yawan mita, inverters na transformers da sauransu inda sarari mai iyaka ke buƙatar nau'in waya mai yawan cikawa da yawan jan ƙarfe, watsawar zafi mai kyau yana sa wannan nau'in waya mai suna litz ya dace musamman ga masu canza wutar lantarki matsakaici da mai ƙarfin gaske.
Kuma tare da haɓaka sabuwar motar makamashi, an faɗaɗa aikace-aikacen zuwa sassa da yawa na motocin.
1. Babban abin cikawa: Fiye da kashi 78%, wannan shine mafi girma a cikin dukkan nau'ikan waya na litz, kuma matsakaici yayin da aikin ya kasance a matakin ɗaya.
2. Ajin zafi 200 tare da kauri mai rufi na Polyester imide wanda ya bi IEC60317-29
3. Gajarta lokacin naɗewa don na'urar canza wutar lantarki.
4. Rage girman da nauyin na'urar transfoma, da kuma rage farashin.
5. Inganta ƙarfin injina na naɗewa. (CTC mai ɗaure kai mai tauri)
Kuma babban fa'idar an keɓance ta, diamita na waya ɗaya yana farawa daga 1.0mm
Lambar madauri ta fara daga 7, girman murabba'i mai ƙanƙanta da za mu iya yi shine 1*3mm.
Haka kuma ba wai kawai za a iya canza waya mai zagaye ba, har ma da waya mai faɗi.
Muna son jin buƙatarku, kuma ƙungiyarmu za ta taimaka wajen tabbatar da hakan ta zama gaskiya

Mai da hankali kan Abokin Ciniki, Kirkire-kirkire yana kawo ƙarin Daraja
RUIYUAN kamfani ne mai samar da mafita, wanda ke buƙatar mu zama ƙwararru a fannin wayoyi, kayan rufi da aikace-aikacenku.
Kamfanin Ruiyuan yana da tarihi na kirkire-kirkire, tare da ci gaba a cikin wayar tagulla mai enamel, kamfaninmu ya bunƙasa ta hanyar jajircewa mai ƙarfi ga aminci, hidima da kuma amsawa ga abokan cinikinmu.
Muna fatan ci gaba da bunkasa bisa ga inganci, kirkire-kirkire da kuma hidima.
Kwanaki 7-10 Matsakaicin lokacin isarwa.
Kashi 90% na abokan cinikin Turai da Arewacin Amurka. Kamar PTR, ELSIT, STS da sauransu.
Kashi 95% na sake siyan kuɗi
Adadin gamsuwa na kashi 99.3%. Mai samar da kayayyaki na Aji A ya tabbatar da ingancinsa daga abokin ciniki na Jamus.













