AIW220 Manne Mai Rage Ƙarfi 0.11mm*0.26mm Wayar Tagulla Mai Lanƙwasa Mai Zurfi

Takaitaccen Bayani:

Mai siffar murabba'i mai enamel Ana amfani da wayar jan ƙarfe sosai a fannoni daban-daban.Wannan Mai siffar murabba'i mai enamel Wayar jan ƙarfe da muka ƙaddamar ta dace musamman don samar da muryoyin murya,tare da faɗin 0.26mm da kauri 0.11mm, da kuma Layer na Polyamide imide mai rufi,mai haɗakar sinadarai,wanda ke da matuƙar aiki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwa

Mai siffar murabba'i mai enamel Wayar jan ƙarfe ta dace sosai a matsayin kayan waya lokacin yinbabban ƙarshemurhun murya. Saboda yana da kyakkyawan juriya ga zafi da kuma ƙarfin lantarki mai ƙarfi, yana iya aiki a kowane lokaci a ƙarƙashin yanayi daban-daban masu tsauri.

Bugu da ƙari, za mu iya keɓance wayoyin jan ƙarfe masu lebur masu girman daban-daban da ƙayyadaddun bayanai gwargwadon buƙatun abokin ciniki don biyan yanayi daban-daban na aikace-aikace. Baya ga amfani da wayar jan ƙarfe mai lebur mai lebur, za mu iya samar da wayar jan ƙarfe mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur. Wayar jan ƙarfe mai lebur mai lebur da muke samarwa tana ɗaukar waya mai liƙa kanta da barasa da wayar jan ƙarfe mai liƙa kanta, wadda za ta iya biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban. Daga cikinsu, zaren jan ƙarfe mai liƙa kanta yana da kyau ga muhalli kuma yana da fa'idodi da yawa.

ƙayyadewa

0.11mm*0.26mm

Girman Mai Gudanarwa (mm)

Kauri na rufi guda ɗaya (mm)

Layer ɗin haɗin rufi guda ɗaya (mm)

Girman gabaɗaya (mm)

Matsakaicin Juriyar Mai Gudanarwa 20℃(Ω/km)

Wutar lantarki mai lalacewa (kv)

Ƙarawa

Haɗawa
ƙarfi

Faɗi

Kauri

Faɗi

Haƙuri

Kauri

Haƙuri

Faɗi

Kauri

Faɗi

Kauri

Minti

Na al'ada

Mafi girma

Minti

Na al'ada

Mafi girma

Minti

Mafi girma

Babu/MM

0.260

±0.02

0.110

±0.004

0.005±0.015

0.0045±0.001

0.0025±0.001

0.0025±0.001

0.255

0.275

0.295

0.120

0.124

0.128

591.810

748.63

Minti 0.5

Minti 15.

0.29

cikakken bayani

Mai siffar murabba'i mai enamel Wayar jan ƙarfe ta dace sosai a matsayin kayan waya lokacin yinbabban ƙarshemurhun murya. Saboda yana da kyakkyawan juriya ga zafi da kuma ƙarfin lantarki mai ƙarfi, yana iya aiki a kowane lokaci a ƙarƙashin yanayi daban-daban masu tsauri.

Bugu da ƙari, za mu iya keɓance wayoyin jan ƙarfe masu lebur masu girman daban-daban da ƙayyadaddun bayanai gwargwadon buƙatun abokin ciniki don biyan yanayi daban-daban na aikace-aikace. Baya ga amfani da wayar jan ƙarfe mai lebur mai lebur, za mu iya samar da wayar jan ƙarfe mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur mai lebur. Wayar jan ƙarfe mai lebur mai lebur da muke samarwa tana ɗaukar waya mai liƙa kanta da barasa da wayar jan ƙarfe mai liƙa kanta, wadda za ta iya biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban. Daga cikinsu, zaren jan ƙarfe mai liƙa kanta yana da kyau ga muhalli kuma yana da fa'idodi da yawa.

Takaddun shaida

ISO 9001
UL
RoHS
RUBUTA SVHC
MSDS

Samar da wutar lantarki ta tashar tushe ta 5G

aikace-aikace

Tashoshin Cajin EV

aikace-aikace

Motar Masana'antu

aikace-aikace

Jiragen ƙasa na Maglev

aikace-aikace

Lantarki na Likita

aikace-aikace

Injin turbin iska

aikace-aikace

Game da mu

kamfani

An kafa Ruiyuan a shekarar 2002, kuma ta shafe shekaru 20 tana kera wayar jan ƙarfe mai enamel. Muna haɗa mafi kyawun dabarun kera da kayan enamel don ƙirƙirar waya mai inganci, mafi kyau a cikin aji. Wayar jan ƙarfe mai enamel tana cikin zuciyar fasahar da muke amfani da ita kowace rana - kayan aiki, janareto, na'urori masu canza wutar lantarki, turbines, coils da sauransu. A zamanin yau, Ruiyuan tana da sahun gaba na duniya don tallafawa abokan hulɗarmu a kasuwa.

kamfani
kamfani

Aikace-aikace

A matsayin wani muhimmin abu na waya, ana amfani da wayar da aka yi da jan ƙarfe mai laushi a fannoni da yawa kamar kayan lantarki, sadarwa, na'urorin sanyaya iska, da injinan lantarki. Ana amfani da wayoyinmu masu inganci da aka yi da jan ƙarfe mai laushi da nau'ikan manne-mannensu sosai a fannin samar da sauti, samar da motar lantarki, tsarin sadarwa da tsarin da'ira.

TWayar da aka yi da jan ƙarfe mai laushi da muke bayarwa kayan waya ne masu inganci, masu inganci waɗanda suka dace da yanayi daban-daban na aikace-aikace. Idan kuna son nemo waya mai jan ƙarfe mai laushi mai kyau a matsayin kayan wayar ku, da fatan za a tuntuɓe mu, za mu samar muku da kayayyaki da ayyuka masu inganci.

Ƙungiyarmu
Ruiyuan tana jan hankalin ƙwararrun masu fasaha da gudanarwa, kuma waɗanda suka kafa mu sun gina ƙungiya mafi kyau a masana'antar tare da hangen nesa na dogon lokaci. Muna girmama ƙimar kowane ma'aikaci kuma muna ba su dandamali don sanya Ruiyuan wuri mai kyau don haɓaka aiki.


  • Na baya:
  • Na gaba: