AIW Na Musamman Mai Tsanani Mai Tsanani 0.15mm*0.15mm Haɗa Kai Mai Lanƙwasa Waya Murabba'i Mai Lanƙwasa

Takaitaccen Bayani:

Wayar jan ƙarfe mai lanƙwasa da aka yi da enamel waya ce mai lanƙwasa da aka samu bayan an zana wayar jan ƙarfe mai zagaye, an fitar da ita ko an birgima ta da wani abu, sannan a shafa mata fenti mai rufi sau da yawa. Layin saman wayar jan ƙarfe mai lenƙwasa yana da kyakkyawan kariya da juriya ga tsatsa. Idan aka kwatanta da wayar jan ƙarfe mai zagaye ta yau da kullun, wayar jan ƙarfe mai lanƙwasa tana da ƙarfin ɗaukar wutar lantarki mai kyau, saurin watsawa, aikin watsa zafi da kuma girman sararin samaniya da aka mamaye.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Ma'anar: Faɗi: Kauri≈1:1

Mai Gudanarwa: LOC, OFC

Zafin jiki: 180℃,℃,220℃

Nau'in fenti mai ɗaure kai: Resin nailan mai zafi, resin epoxy (Hakanan ana iya zaɓar wayar da ba ta manne ba bisa ga buƙatun abokin ciniki)

Girman da za a iya samarwa: 0.0155~2.00mm

Girman kusurwar R: Mafi ƙarancin shine 0.010mm

Ƙayyadewa

Rahoton Gwaji: 0.15*0.15mm AIW Class 220℃ Iska Mai Zafi Haɗa Kai da Waya Mai Faɗi

Abu

Halaye

Daidaitacce

Sakamakon Gwaji

1

Bayyanar

Daidaito Mai Sanyi

Daidaito Mai Sanyi

2

Diamita na Mai Gudanarwa (mm)

Faɗi

0.150±0.030

0.156

Kauri

0.150±0.030

0.152

3

Kauri na Rufi (mm)

Faɗi

Ma'auni.0.007

0.008

Kauri

Ma'auni.0.007

0.009

4

Jimlar diamita

(mm)

Faɗi

0.170±0.030

0.179

Kauri

0.170±0.030

0.177

5

Kauri Layer Mai Haɗa Kai (mm)

Ma'auni.0.002

0.004

6

Ramin rami (guda/m)

Matsakaicin ≤8

0

7

Tsawaita (%)

Mafi ƙaranci ≥15%

Kashi 30%

8

Sassauci da Mannewa

Babu tsagewa

Babu tsagewa

9

Juriyar Mai Gudanarwa (Ω/km a 20℃)

Matsakaicin. 1043.960

764.00

10

Wutar Lantarki Mai Rushewa (kv)

Matsakaici. 0.30

1.77

Siffofi

1) Ya dace da nadawa a cikin injunan sauri mai sauri

2) Kyakkyawan juriya ga man transformer

3) Kyakkyawan juriya ga sinadaran da aka saba amfani da su

4) Mai jure Freon

5) Kyakkyawan juriya ga damuwa ta injiniya

Fa'idodi

1. Irin wannan na'urar murabba'i mai kama da ita tana da ƙaramin gibi da kuma ingantaccen aikin nutsewar zafi.

2. Idan aka kwatanta da na'urorin waya masu zagaye masu girman iri ɗaya, na'urorin murabba'i iri ɗaya suna da ƙaramin kusurwar R.

3. Babban abin da ke ƙara yawan sararin samaniya, ana iya rage DCR da kashi 15%-20%, ƙaruwar wutar lantarki, ta haka ne ake ƙara ƙarfin lantarki da rage samar da zafi.

Takaddun shaida

ISO 9001
UL
RoHS
RUBUTA SVHC
MSDS

Aikace-aikace

Amfani da waya mai siffar enamel yawanci shine agogon hannu, wayoyin hannu, na'urorin lantarki, wutar lantarki ta UPS, janareta, injin, walda, da sauransu.

Na'urar mota

aikace-aikace

firikwensin

aikace-aikace

na'ura mai canza wutar lantarki ta musamman

aikace-aikace

injin micro na musamman

aikace-aikace

inductor

aikace-aikace

Relay

aikace-aikace

Hotunan Abokin Ciniki

_cuva
002
001
_cuva
003
_cuva

game da Mu

Mai da hankali kan Abokin Ciniki, Kirkire-kirkire yana kawo ƙarin Daraja

RUIYUAN kamfani ne mai samar da mafita, wanda ke buƙatar mu zama ƙwararru a fannin wayoyi, kayan rufi da aikace-aikacenku.

Kamfanin Ruiyuan yana da tarihi na kirkire-kirkire, tare da ci gaba a cikin wayar tagulla mai enamel, kamfaninmu ya bunƙasa ta hanyar jajircewa mai ƙarfi ga aminci, hidima da kuma amsawa ga abokan cinikinmu.

Muna fatan ci gaba da bunkasa bisa ga inganci, kirkire-kirkire da kuma hidima.

Ruiyuan

Kwanaki 7-10 Matsakaicin lokacin isarwa.
Kashi 90% na abokan cinikin Turai da Arewacin Amurka. Kamar PTR, ELSIT, STS da sauransu.
Kashi 95% na sake siyan kuɗi
Adadin gamsuwa na kashi 99.3%. Mai samar da kayayyaki na Aji A ya tabbatar da ingancinsa daga abokin ciniki na Jamus.


  • Na baya:
  • Na gaba: