Wayar Tagulla Mai Enameled 0.038mm Class 155 2UEW Polyurethane
Babban abubuwan gwaji: gwajin ramin pinhole, ƙarancin ƙarfin lantarki mai jurewa, gwajin tensile, ƙimar juriya mafi girma.
Hanyar gwaji don gwajin ramin pinhole: Ɗauki samfurin da tsawonsa ya kai kimanin mita 6, a nutsar da shi a cikin ruwan gishiri mai kashi 0.2%. A zuba adadin maganin phenolphthalein mai kashi 3% na barasa a cikin ruwan gishirin sannan a saka samfurin mai tsawon mita 5 a ciki. An haɗa ruwan da electrode mai kyau, kuma an haɗa samfurin da electrode mara kyau. Bayan an shafa ƙarfin lantarki na DC 12V na minti 1, a duba adadin ramukan pinhole da aka samar. Don wayar jan ƙarfe mai enamel a ƙasa da 0.063mm, a ɗauki samfurin mai tsawon mita 1.5. Ana buƙatar saka waya mai enamel mai tsawon mita 1 kawai a cikin ruwan gishirin.
1. Yana da kyau wajen sodawa (sodawa kai tsaye) kuma ana iya sodawa bayan an gama naɗewa. Ko da a digiri 360-400, wayar tana da kyakkyawan kayan soda da sauri. Babu buƙatar ci gaba da cire enamel na injiniya, wanda ke ba da gudummawa ga ƙara ingancin aiki.
2. A ƙarƙashin yanayin yawan mita, ana siffanta shi da kyakkyawan ƙimar "Q".
3. Mannewa mai kyau na enamel yana da kyau don naɗewa. Ƙarfin rufewa zai iya kasancewa da kyau bayan naɗewa.
4. Juriyar sinadaran da ke hana narkewa. Ana iya amfani da rini don canza launin enamel don ganowa. Launukan da za mu iya samarwa don wayar jan ƙarfe mai launi na Polyurethane ja ne, shuɗi, kore, baƙi da sauransu.
5. Fa'idodinmu: burin ramukan "sifili" bayan shimfiɗawa. Ramukan da ba su dace da ƙa'ida ba sune babban dalilin gajerun da'irori ga na'urorin lantarki. Ga samfuranmu, mun sanya burin cimma ramukan "sifili" bayan shimfiɗawa da kashi 15%.
| Nau'i na Musamman diamita | Waya mara waya Haƙuri | Juriya a 20 °C | Mafi ƙarancin rufi da matsakaicin diamita na waje | ||||
| Nom | Mafi girma. | Aji na 2 | Aji na 3 | ||||
| Aji na 2/Aji na 3 | Aji na 2/Aji na 3 | ins. kauri. | matsakaicin dia. | ins. kauri. | matsakaicin dia. | ||
| [mm] | [mm] | [Ohm/km] | [Ohm/km] | [mm] | [mm] | [mm] | [mm] |
| 0.011 | 182500 | ||||||
| 0.012 | 157162 | ||||||
| 0.014 | 115466 | ||||||
| 0.016 | 88404 | ||||||
| 0.018 | 69850 | ||||||
| 0.019 | 62691 | ||||||
| 0.020 | ±0.002 | 56578 | 69850 | 0.003 | 0.030 | 0.002 | 0.028 |
| 0.021 | ±0.002 | 51318 | 62691 | 0.003 | 0.032 | 0.002 | 0.030 |
| 0.022 | ±0.002 | 46759 | 56578 | 0.003 | 0.033 | 0.002 | 0.031 |
| 0.023 | ±0.002 | 42781 | 51318 | 0.003 | 0.035 | 0.002 | 0.032 |
| 0.024 | ±0.002 | 39291 | 46759 | 0.003 | 0.036 | 0.002 | 0.033 |
| 0.025 | ±0.002 | 36210 | 42780 | 0.003 | 0.037 | 0.002 | 0.034 |
| 0.027 | ±0.002 | 31044 | 36210 | 0.003 | 0.040 | 0.002 | 0.037 |
| 0.028 | ±0.002 | 28867 | 33478 | 0.003 | 0.042 | 0.002 | 0.038 |
| 0.030 | ±0.002 | 25146 | 28870 | 0.003 | 0.044 | 0.002 | 0.040 |
| 0.032 | ±0.002 | 22101 | 25146 | 0.003 | 0.047 | 0.002 | 0.043 |
| 0.034 | ±0.002 | 19577 | 22101 | 0.003 | 0.049 | 0.002 | 0.045 |
| 0.036 | ±0.002 | 17462 | 19577 | 0.003 | 0.052 | 0.002 | 0.048 |
| 0.038 | ±0.002 | 15673 | 17462 | 0.003 | 0.054 | 0.002 | 0.050 |
| 0.040 | ±0.002 | 14145 | 15670 | 0.003 | 0.056 | 0.002 | 0.052 |
| Nau'i na Musamman diamita | Waya mara waya Haƙuri | Ƙara girman JIS | Lantarki Mai Sauƙi zuwa JIS | |
| Aji na 2 | Aji na 3 | |||
| (mm) | Aji na 2/Aji na 3 | minti | minti | minti |
| [mm] | [%] | [V] | [V] | |
| 0.011 | ||||
| 0.012 | ||||
| 0.014 | ||||
| 0.016 | ||||
| 0.018 | ||||
| 0.019 | ||||
| 0.020 | ±0.002 | 3 | 100 | 40 |
| 0.021 | ±0.002 | 5 | 120 | 60 |
| 0.022 | ±0.002 | 5 | 120 | 60 |
| 0.023 | ±0.002 | 5 | 120 | 60 |
| 0.024 | ±0.002 | 5 | 120 | 60 |
| 0.025 | ±0.002 | 5 | 120 | 60 |
| 0.027 | ±0.002 | 5 | 150 | 70 |
| 0.028 | ±0.002 | 5 | 150 | 70 |
| 0.030 | ±0.002 | 5 | 150 | 70 |
| 0.032 | ±0.002 | 7 | 200 | 100 |
| 0.034 | ±0.002 | 7 | 200 | 100 |
| 0.036 | ±0.002 | 7 | 200 | 100 |
| 0.038 | ±0.002 | 7 | 200 | 100 |
| 0.040 | ±0.002 | 7 | 200 | 100 |
Na'urar Canza Wutar Lantarki

Mota

Na'urar kunna wuta

Muryar Murya

Lantarki

Relay


Mai da hankali kan Abokin Ciniki, Kirkire-kirkire yana kawo ƙarin Daraja
RUIYUAN kamfani ne mai samar da mafita, wanda ke buƙatar mu zama ƙwararru a fannin wayoyi, kayan rufi da aikace-aikacenku.
Kamfanin Ruiyuan yana da tarihi na kirkire-kirkire, tare da ci gaba a cikin wayar tagulla mai enamel, kamfaninmu ya bunƙasa ta hanyar jajircewa mai ƙarfi ga aminci, hidima da kuma amsawa ga abokan cinikinmu.
Muna fatan ci gaba da bunkasa bisa ga inganci, kirkire-kirkire da kuma hidima.




Kwanaki 7-10 Matsakaicin lokacin isarwa.
Kashi 90% na abokan cinikin Turai da Arewacin Amurka. Kamar PTR, ELSIT, STS da sauransu.
Kashi 95% na sake siyan kuɗi
Adadin gamsuwa na kashi 99.3%. Mai samar da kayayyaki na Aji A ya tabbatar da ingancinsa daga abokin ciniki na Jamus.











